ขอขอบคุณร้าน Sushi Express สาขา Terminal 21 พระราม 3 ที่ได้ให้ความไว้วางใจใน Software pRoMiSe System โปรแกรมร้านอาหารที่ร้านอาหารชั้นนำเลือกใช้ ในการบริหารจัดการร้านของท่านให้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น สามารถช่วยลดต้นทุน เพิ่มยอดขายได้มากขึ้น รองรับการเปิดสาขาใหม่ ขอให้ร้านท่านทุกวันมีแต่ ความร่ำรวย เปิดสาขาใหม่เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า Software pRoMiSe System จะได้ดูแลและเป็นที่ปรึกษาในโอกาสต่อไป
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/T988/1666642112.09a9f773be47ccd7ff3e9d3fb4c08076.jpg)
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/T988/1666642112.da4d4919adb37c89ab692fe37e84729a.jpg)