ขอขอบคุณร้าน Kungthong Seafood สาขา Terminal 21 พระราม 3 ที่ได้ให้ความไว้วางใจใน Software pRoMiSe System โปรแกรมร้านอาหารที่ร้านอาหารชั้นนำเลือกใช้ ในการบริหารจัดการร้านของท่านให้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น สามารถช่วยลดต้นทุน เพิ่มยอดขายได้มากขึ้น รองรับการเปิดสาขาใหม่ ขอให้ร้านท่านทุกวันมีแต่ ความร่ำรวย เปิดสาขาใหม่เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า Software pRoMiSe System จะได้ดูแลและเป็นที่ปรึกษาในโอกาสต่อไป
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/T988/1666644091.19e34aba0146d9e7a8c355b715a9892c.jpg)
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/T988/1666644091.a3c70f02984ab72d35f8b3fbd408012f.jpg)