ขอขอบคุณร้าน Kogoro Katsu สาขา สยามสแควร์ ที่ได้ให้ความไว้วางใจใน Software pRoMiSe System โปรแกรมร้านอาหารที่ร้านอาหารชั้นนำเลือกใช้ ในการบริหารจัดการร้านของท่านให้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น สามารถช่วยลดต้นทุน เพิ่มยอดขายได้มากขึ้น รองรับการเปิดสาขาใหม่ ขอให้ร้านท่านทุกวันมีแต่ ความร่ำรวย เปิดสาขาใหม่เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ และหวังเป็นอย่างยิ่งว่า Software pRoMiSe System จะได้ดูแลและเป็นที่ปรึกษาในโอกาสต่อไป
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/T988/1663272391.5e3f006ff5c7f624e44b123a5601c98e.jpg)
![](https://7space.sgp1.digitaloceanspaces.com/T988/1663272391.3b6ea7461757b6905392c6f994d67f8b.jpg)